![](images/counter/3.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 10
หัวข้อ :: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. นางจิราพร เกษมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่ องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ "เข้าแถวเคารพธงชาติ สร้างความจงรักภักดีต่อสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ประจำปี 2567
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. นางจิราพร เกษมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่ องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ "เข้าแถวเคารพธงชาติ สร้างความจงรักภักดีต่อสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ประจำปี 2567
![](/upload/images/51(1).jpg)
![](/upload/images/52(3).jpg)
![](/upload/images/53(1).jpg)
![](/upload/images/54(2).jpg)
![](/upload/images/55(3).jpg)
![](/upload/images/56.jpg)
![](/upload/images/57.jpg)
![](/upload/images/58(2).jpg)
![](/upload/images/59.jpg)
โพสโดย : แอดมิน5 วันที่ : 7 กุมภาพันธ์ 2567 View : 241
ข่าวประชาสัมพันธ์