![](images/counter/3.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 7
หัวข้อ :: วันที่ 23 มกราคม พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง นำโดย ท่านจิราพร เกษมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง รับมอบนโยบายการขับเคลื่อนดำเนินงานภาครัฐพร้อมทั้งตรวจแนะนำองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง จากท่านวิเชียร สุดาทิพย์ นายอำเภอเมืองร้อยเอ็ด ณ อาคารเอนกประสงค์
วันที่ 23 มกราคม พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง นำโดย ท่านจิราพร เกษมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง กล่าวต้อนรับท่านวิเชียร สุดาทิพย์ นายอำเภอเมืองร้อยเอ็ด และคณะ ในการรับมอบนโยบายการขับเคลื่อนดำเนินงานภาครัฐพร้อมทั้งตรวจแนะนำองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง ณ อาคารเอนกประสงค์ องค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด
![](/upload/images/326927370_910271683746663_2229674746288631371_n(1).jpg)
![](/upload/images/327124055_1001150080845364_3217608468374290620_n(1).jpg)
![](/upload/images/326963874_1142033196486806_3260393533029045778_n(1).jpg)
![](/upload/images/326967703_1239594570316451_1350190250618503418_n(1).jpg)
![](/upload/images/326769980_1614375052333891_2261550732281539617_n(1).jpg)
โพสโดย : แอดมิน5 วันที่ : 23 มกราคม 2566 View : 132
ข่าวประชาสัมพันธ์