![](images/counter/3.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d1.png)
ออนไลน์ : 7
หัวข้อ :: วันที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลาประมาณ 10.00 น. นางจิราพร เกษมทรัพย์นายกองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง ได้ดำเนินการมอบทรายอะเบทให้แก่อาสาสมัคสาธารณสุข ประจำหมู่บ้าน (อสม.) ทั้งหมด 20 หมู่บ้าน เพื่อแจกจ่ายให้ประชาชนในพื้นที่ ตำบลรอบเมือง ใช้กำจัดแหล่งเพาะพันธุ์ ลูกน้ำยุงลาย ซึ่งเป็นพาหะนำโรคไข้เลือด
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลาประมาณ 10.00 น. นางจิราพร เกษมทรัพย์นายกองค์การบริหารส่วนตำบลรอบเมือง ได้ดำเนินการมอบทรายอะเบทให้แก่อาสาสมัคสาธารณสุข ประจำหมู่บ้าน (อสม.) ทั้งหมด 20 หมู่บ้าน เพื่อแจกจ่ายให้ประชาชนในพื้นที่ ตำบลรอบเมือง ใช้กำจัดแหล่งเพาะพันธุ์ ลูกน้ำยุงลาย ซึ่งเป็นพาหะนำโรคไข้เลือดออก
![](/upload/images/50.jpg)
![](/upload/images/51.jpg)
![](/upload/images/52(2).jpg)
![](/upload/images/53.jpg)
![](/upload/images/54(1).jpg)
![](/upload/images/55(2).jpg)
โพสโดย : แอดมิน5 วันที่ : 2 กุมภาพันธ์ 2567 View : 234
ข่าวประชาสัมพันธ์