![](images/counter/3.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 4
หัวข้อ :: วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลาประมาณ 9.00 น. นางจิราพร เกษมทรัพย์ นายก อบต.รอบเมือง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการพนักงานเจ้าหน้าที่ สมาชิกสภาอบต.รอบเมือง ผู้นำชุมชน ลงพื้นที่หารือเพื่อแก้ปัญหา ให้กำลังใจ และพัฒนาทำความสะอาดพื้นที่บ้านครอบครัวผู้เปราะบางทางสังคม ร่วมกับ กองอำนวยการรักษาความม
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลาประมาณ 9.00 น. นางจิราพร เกษมทรัพย์ นายก อบต.รอบเมือง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการพนักงานเจ้าหน้าที่ สมาชิกสภาอบต.รอบเมือง ผู้นำชุมชน ลงพื้นที่หารือเพื่อแก้ปัญหา ให้กำลังใจ และพัฒนาทำความสะอาดพื้นที่บ้านครอบครัวผู้เปราะบางทางสังคม ร่วมกับ กองอำนวยการรักษาความมั่นคงและพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดร้อยเอ็ด
![](/upload/images/50(2).jpg)
![](/upload/images/51(2).jpg)
![](/upload/images/52(4).jpg)
![](/upload/images/53(3).jpg)
![](/upload/images/54(4).jpg)
![](/upload/images/55(5).jpg)
![](/upload/images/56(2).jpg)
![](/upload/images/57(2).jpg)
![](/upload/images/58(4).jpg)
![](/upload/images/59(1).jpg)
![](/upload/images/60(3).jpg)
โพสโดย : แอดมิน5 วันที่ : 7 กุมภาพันธ์ 2567 View : 217
ข่าวประชาสัมพันธ์