![](images/counter/3.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.robmuang101.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 17
หัวข้อ :: วันที่ 17 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 เวลาประมาณ 13.00 น. ร.ต.ท.สนิท สุ่มมาตย์ รองนายกอบต.รอบเมือง ได้รับมอบหมายจาก นางจิราพร เกษมทรัพย์ นายก อบต.รอบเมือง เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์ความร่วมมือด้านบรรเทาสาธารณภัย
วันที่ 17 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 เวลาประมาณ 13.00 น. ร.ต.ท.สนิท สุ่มมาตย์ รองนายกอบต.รอบเมือง ได้รับมอบหมายจาก นางจิราพร เกษมทรัพย์ นายก อบต.รอบเมือง เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์ความร่วมมือด้านบรรเทาสาธารณภัย และรับมอบโล่ผู้นำชุมชนตำบลรอบเมืองในการปฏิบัติงานดีเด่น ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด
โพสโดย : แอดมิน1 วันที่ : 17 พฤศจิกายน 2566 View : 88
ข่าวประชาสัมพันธ์